Bàn chân sắt có yếm AT120SCS1R17
👁️ 15 Lượt xem
Mã sản phẩm: AT120SCS1R17
Kích thước: rộng 1200 x sâu 600 x cao 750 mm
Chất liệu: bàn chân sắt ống 20×40, có yếm cao 300mm. Mặt bàn dày 17mm.