Bàn chân sắt 40×40 AT120SCS2Y-17
👁️ 16 Lượt xem
Mã sản phẩm: AT120SCS2Y-17; AT120CS2Y-17
Kích thước:
  • AT120SCS2Y-17: rộng 1200 x sâu 600 x cao 750 mm
  • AT120CS2Y-17: rộng 1200 x sâu 700 x cao 750 mm
Chất liệu: ống 40×40, có yếm cao 300mm. Mặt bàn dày 17mm.